Motar Track JMV147

Saukewa: JMV147
13-15 ton Mini Excavator Final Drive.
Kyakkyawan OEM tare da garantin Shekara ɗaya.
Bayarwa da sauri cikin kwanaki 3 (misali na yau da kullun).
Ana iya musanya tare da Eaton JMV147 Track Motors.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

◎ Takaitaccen gabatarwa

JMV jerin Track Drive Mota ya ƙunshi JMV Axial Piston Motar da aka haɗa tare da babban akwatin gear na duniya.Ana amfani da shi sosai don Mini Excavators, Drilling Rigs, Mining Equipment da sauran Kayan aikin Crawler.

Samfura

Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa (Nm)

Matsakaicin Matsin Aiki (Mpa)

Matsakaicin saurin fitarwa (r/min)

Tonnage (T)

Saukewa: JMV147

42000

34

50

22-25T

 

◎ Nunin Bidiyo:

TM22 direban karshe

◎ Features

• Haɗin akwatin gear tare da Motar Axial Piston mai sauri 2
• Ƙididdigar matsa lamba har zuwa mashaya 365
• Matsala: 16cc ~ 274cc
• Ya dace da aikace-aikacen wayar hannu ton 1.5 ~ 50 ton
• Haɗaɗɗen Taimako da Bawul ɗin Ma'auni
• Haɗe-haɗen birki mai aminci na inji
• Higher inji da volumetric yadda ya dace yana taimakawa rage asarar wutar lantarki
• Ingantattun ƙira don haɓakar farawa mafi girma da ingantaccen aiki gabaɗaya
• Mafi kyawun ƙira yana tabbatar da farawa mai sauƙi / haɓakawa da raguwa / tsayawa
• Ƙaƙwalwar ƙira tare da babban ƙarfin iko
• Motsawa ta atomatik daga ƙaramar ƙararrawa mai saurin gudu zuwa ƙananan juriya mai ƙarfi a babban juriya na tafiya
• Babban aiki da aminci, babban karɓar kasuwa tare da raka'a sama da rabin miliyan a cikin filin
• dacewa dacewa don mafi mashahurin buƙatun shigarwa a kasuwa

◎ Bayani dalla-dalla

Samfura Saukewa: JMV147
Matsar da Motoci 180/95 cc/r
Matsin aiki 34Mpa
Matsin kula da sauri 2-7 Mpa
Zaɓuɓɓukan rabo 48
Max.karfin juyi na Gearbox 43000 Nm
Max.gudun Gearbox 50 rpm
Aikace-aikacen inji 22-25 Ton

◎ Sadarwa

Diamita na haɗin firam 300 mm
Frame flange kusoshi 30-M16
PCD Frange mm 340
Diamita na haɗin Sprocket 402 mm
Sprocket flange kusoshi 30-M16
Farashin PCD 440 mm
Nisa flange mm98 ku
Kimanin nauyi 300 kg

Taƙaice:

Aikace-aikace na yau da kullun:
• Excavator da mini excavator
• Crawler crane
• Winch
• Dandalin aiki na iska
• Hankali
• Rotary hakowa
• Hakowa a tsaye
• Crusher
• Niƙa kwalta
• Abin hawa na musamman

 

TM22 direban karshe

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana