Kula da Motar Balaguro: Canjin Mai na Gear
Lokacin da kuka sami sabon Motar Balaguro, canza man akwatin gear a cikin sa'o'in aiki 300 ko watanni 3-6.A lokacin amfani mai zuwa, canza man akwatin gear ba fiye da sa'o'in aiki 1000 ba.
Idan za a zubar da man, yana da kyau a yi haka bayan tafiya da kuma lokacin da man ya dumi domin hakan zai sa ya fi sauƙi a zubar (man yana da danko sosai).
Shirya tuƙi na ƙarshe don yin aƙalla matosai guda ɗaya suna cikin wurin karfe 6.Sauran tashar tashar ruwa za ta kasance ko dai a cikin karfe 12 ko karfe 3 (ko karfe 9) matsayi.
Kamar a da, tsaftace duk wani tarkace daga kewayen matosai.Kuna iya buƙatar buga matosai da guduma don sassauta su don cire su.
Buɗe matosai guda biyu.Bude magudanar ruwa na sama don yin iska ne yayin da karfe 6 na magudanar ruwa zai ba da damar man ya zube.Zai fi kyau a cire filogin ƙasa da farko, sannan a hankali cire filogin saman.Nisan da kuka sassauta filogin saman zai aƙalla da farko ya shafi yadda mai ke fita da sauri.
Yayin da man ya fito waje, a tabbatar babu wani karfe a cikin mai.Kasancewar filayen ƙarfe a cikin mai na nuni da wata matsala a cikin cibiyar kayan aiki.
Lokacin da kuka shirya don ƙara sabon mai, shirya tuƙi na ƙarshe don buɗewar Fill (ko ɗaya daga cikin tashar ruwa) ya kasance a wurin karfe 12.
KADA KA haɗa nau'ikan mai daban-daban.
Ƙara man fetur ɗin da ake so ta cikin karfe 12 na Cika ko Rufewa yana buɗewa har sai ya fara ƙare LEVEL budewa a karfe 3 (ko 9 na yamma).
Yayin da kuke ƙara mai, ɗauki ɗan lokaci don bincika ɗigogi a kusa da babban hatimin injina (yana tsakanin sprocket da firam ɗin waƙa).Idan ka ga man yana kwarara daga wannan yanki, zai iya nuna matsala mafi tsanani.Kuna buƙatar dakatar da injin kuma a duba tuƙi na ƙarshe.
Da zarar kun gama ƙara mai, canza matosai.
Kyakkyawan ka'ida ita ce ku canza mai kusan sau ɗaya a shekara.
Lokacin aikawa: Maris-01-2021