Bayani na MCR03A

Samfura: MCR03A160 ~ MCR03A400
Cikakken maye gurbin Rexroth MCR-A jerin Hydraulic Motors.
Radial piston tsarin don firam hadedde drive.
Matsala daga 160 ~ 400cc/r.
ANSI B92.1 DIN5480 splined drive shaft.
Don tsarin madauki na buɗe ko rufe.
An yi amfani da shi sosai don masu ɗaukar kaya na Skid, injin ma'adinai, Mini Excavators, da sauransu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

◎ Takaitaccen gabatarwa

MCR03A jerin Radial Piston Motar injin tuƙi ne wanda aka fi amfani dashi don Skid Steer Loader, Rotary Drill Rig, Mini Excavator, Karamin Loader, Injin Ma'adinai na Coal, Header, Scraper, da sauran injunan makamancin haka.Tare da daban-daban spline shaft saka abin da aka makala, zai iya cimma nau'ikan aikace-aikace iri-iri kamar tuƙi na gear, sprocket, da sarkar drive.

Key Features:

Ana iya musanya gaba ɗaya tare da Rexroth MCR03A jerin Piston Motor.
Ana iya amfani da shi a cikin buɗaɗɗen da kuma rufaffiyar kewayawa.
Gudun sau biyu da aiki na bi-biyu.
Karamin tsari da Babban inganci.
Babban aminci da ƙarancin kulawa.
Yin kiliya da birki da aikin Taya kyauta.
Na'urar firikwensin sauri na zaɓi.
Bawul ɗin walƙiya zaɓi ne don rufewar kewaye.

Ƙayyadaddun bayanai:

Samfura

Farashin MCR03

MCRE03

Matsala (ml/r)

160

225

225

280

325

365

400

Theo karfin juyi @ 10MPa (Nm)

245

357

405

445

516

580

636

Matsakaicin saurin gudu (r/min)

250

160

160

125

160

125

125

Matsa lamba (Mpa)

25

25

25

25

25

25

25

Ƙunƙarar ƙarfi (Nm)

530

740

830

920

1060

1200

1310

Max.matsa lamba (Mpa)

31.5

31.5

31.5

31.5

31.5

31.5

31.5

Max.karfin juyi (Nm)

650

910

1030

1130

1310

1470

1620

Matsakaicin saurin gudu (r/min)

0-670

0-475

0-420

0-385

0-330

0-295

0-270

Max.wuta (kW)

18

18

18

18

22

22

22

20190716150514
20190716150917

Aamfani:

Domin tabbatar da ingancin Motocinmu na Hydraulic, mun ɗauki Cikakkun Cibiyoyin Injin Injiniya na CNC na atomatik don yin Sassan Motocinmu na Na'ura.Daidaituwa da daidaiton rukunin Piston ɗinmu, Stator, Rotor da sauran mahimman sassa iri ɗaya ne da sassan Rexroth.

Duk Motocinmu na Hydraulic ana dubawa 100% kuma an gwada su bayan taro.Muna kuma gwada ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai, juzu'i da ingancin kowane injin kafin bayarwa.

Hakanan zamu iya samar da sassan ciki na Rexroth MCR Motors da Poclain MS Motors.Duk sassan mu gaba ɗaya ana iya musanya su tare da ainihin Motoci na Hydraulic.Da fatan za a tuntuɓi mai siyar da mu don jerin sassa da zance.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana